Verslun

Í verslun / þjónustudeild eru seldar vörur til þjóðbúningagerðar, áhöld og efni í vefnað og í íslenskan útsaum. Lesa meira.

Námskeið

Heimilisiðnaðarfélagið býður upp á fjölda námskeiða á hverju ári. Smelltu hér til að kynna þér úrval námskeiða okkar.

Útgáfa

Sjónabók er handrit með munstrum sem notuð voru í útsaumi, vefnaði og til ýmissa hannyrða áður fyrr. Lesa meira.

Fréttir

Viltu starfa í stjórn eða nefnd?

logoAðalfundur HFÍ er venjulega haldinn um miðjan maí en vegna Covid-19 ástandsins hefur ákvörðun um tímasetningu fundarins verið frestað fram í byrjun maí þegar nánar liggur fyrir um þróun samkomubannsins sem nú ríkir.

Hvort sem aðalfundurinn verður í vor, sumar eða haust þá hefur uppstillinganefnd hafið störf við að leita eftir góðu fólki í stjórn og nefndir félagsins. Starf í stjórn og nefndum er góð leið til að leggja sitt af mörk til starfsemi félagsins, nefndirnar eru fjölbreyttar og verkefnin því margbreytileg og spennandi. 

Áhugasamir eru eindregið hvattir til að gefa sig fram við upstillinganefnd sem fyrst en nefndin mun ljúka störfum í maí. Eins eru ábendingar um áhugasamt fólk, sem uppstillinganefndin getur haft samand við vel þegnar.

Uppstillinganefnd skipa Freyja Kristjánsdóttir, Ívar Ólafsson og Solveig Theodórsdóttir.

Netfang nefndarinnar er: This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. 

Það verður ánægjulegt að halda aðalfund. Á aðalfundi er meðal annars deilt upplýsingum um öflugt starf stjórnar og nefnda með ársskýrslum auk þess sem sagt er frá framtíðaráformum.

Heimilisfang

Heimilisiðnaðarfélagið

Nethyl 2e

110 Reykjavík

 

 

Hafðu samband

Sendu okkur tölvupóst á This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.

Hringdu í síma 551 5500

Kíktu til okkar í Nethyl 2e